Abin da kwanakin aka ambata akan Visa ɗin Indiyanku ko Visa Indiya ta lantarki (eVisa India)

Kwanakin Visa na Indiya sun ƙare

Akwai uku kwanakin wanda ya shafi Visa ta Indiya da kuka karɓi ta hanyar lantarki, India eVisa ko eTA (Hukumar Kula da Balaguron Wuta).

  1. Ranar bayar da ETA: Wannan ita ce ranar da Gwamnatin India ta ba da Visa na lantarki na Indiya.
  2. Ranar karewar ETA: Wannan ranar tana nuna ranar ƙarshe ta wacce mai ɗaukar Visa dole ta shiga Indiya.
  3. Ranar karshe ta tsaya a Indiya: Ba a ambata a cikin Visa ta India ta lantarki ba. Ana yin lissafin kuzari bisa la’akari da ranar shigar ku a Indiya da nau’in Visa.

Yaushe ne Visa ɗin Indiyan ku zai ƙare kuma menene ranar ƙarewa akan ma'anar Visa Indiya ɗinku (eVisa India)

Akwai ɗan 'yar rikicewa a tsakanin baƙi zuwa Indiya. Rikicewar ya haifar da kalmar "Karewar ETA".

30 days yawon shakatawa Indiya Visa

Ma'ajin Visa na yawon shakatawa na Ranar 30 ya kamata ya shiga Indiya kafin "Ranar karewa na ETA".

Da ace Ranar Karewar ETA da aka ambata a cikin ku Visa ta Indiya ita ce 8th na Janairu 2020. Visa na kwanaki 30 zai ba ku damar zama a Indiya har tsawon kwanaki 30 a jere. Idan ka shiga Indiya a ranar 1 ga Janairu 2020, to, za ka iya wanzuwa har zuwa 30 ga Janairu, amma idan ka shigo Indiya a 5 ga Janairu, to za ka iya kasancewa a Indiya har zuwa 4 ga XNUMX ga Fabrairu.

A takaice dai, ranar ƙarshe ta zama a Indiya ta dogara da ranar shigar ku zuwa Indiya kuma ba a saita shi ko sananne a lokacin fitowar Visa ɗin Indiya ɗin ku.

An ambata cikin Red haruffa a cikin Visa Indian:

"Lokaci mai zuwa na Visaist na Balaguro na kwanaki 30 daga ranar da aka fara zuwa Indiya." 30 Rana Visa Rana

Visa Kasuwanci, Visa na Balaguro na shekara 1, Visa mai yawon shakatawa 5 shekara da Visa na likita

Ga Visa na Kasuwanci, Visa na Balaguro na shekara 1 da Visa mai yawon shakatawa 5, an ambaci ranar ƙarshe ta zama a cikin Visa. Baƙi za su iya zama bayan wannan ranar. Wannan kwanan wata daidai yake da Ranar ƙarewar ETA.

An ambaci wannan gaskiyar a cikin wasiƙun jajaye masu ja a cikin Visa misali ko Visa Kasuwanci, shekara 1 ce ko kwana 365.

"Lokacin ingancin e-Visa shine kwanaki 365 daga ranar da aka fitar da wannan ETA." Inganta Visa Kasuwanci

A ƙarshe, kwanan wata na ƙarshe a Indiya an riga an ambata don Visa na Likita, Visa na Kasuwanci, Visa mai yawon shakatawa na Shekarar 1, Visa mai yawon shakatawa 5 na shekara, daidai yake da 'Ranar Karewar ETA'.

Koyaya, don Visa na Balaguro na kwanaki 30, 'Ranar gamawar ETA' ba shine ranar ƙarshe ta ƙarshe a Indiya ba amma ita ce ranar ƙarshe ta shiga Indiya. Ranar ƙarshe ta ƙarshe ita ce kwana 30 daga ranar da aka shiga Indiya.


Jama'a daga kasashe ɗari da tamanin yanzu na iya amfana da fa'idar shigar da aikace-aikacen Visa ta Indiya don dalilai na kasuwanci kamar yadda ka'idodi na Gwamnatin Indiya. Ya kamata a sani cewa baƙon yawon shakatawa bashi da inganci don balaguron kasuwanci zuwa Indiya. Mutum na iya riƙe daɗar yawon shakatawa da kasuwanci a lokaci guda alhali suna da rarrabuwar kawuna. Tafiya kasuwanci don buƙatar Visa Indiya don Kasuwanci. Visa zuwa Indiya ya hana ayyukan da za a iya yi.

Tabbatar da cewa kun bincika cancanta don eVisa ta Indiya.

Citizensan ƙasar Amurka, Kingdoman ƙasar Burtaniya, Canadianan ƙasar Kanada da kuma Citizensan ƙasar Faransa iya yi amfani da kan layi don eVisa Indiya.

Da fatan za a nemi takardar Visa ta Indiya sau 4-7 kafin jirginku.