Bukatun Visa na ofasar Amurka Citizensabi'a da Statididdigar Indiya

Bukatun Visa Fasfo na Amurka

United States of America masu fasfot suna da Visa Ba a Bukata don ƙasashe 108, Visa akan Zuwan ƙasashe 19, buƙatar eVisa ga ƙasashe 16. Wannan ya hada da Indiya wacce ke buƙatar 'yan ƙasa na Amurka su riƙe eVisa don Indiya (Indian Visa Online). 'yancin tafiya zuwa kasashe 31. Indiya ta ba da izinin Visa lantarki ga 'yan ƙasar Amurka. 'Yan ƙasar Amurka na iya zama a Indiya har zuwa kwanaki 180 don Yawon buɗe ido, da kwanaki 90 don ziyarar Kasuwanci, da kwanaki 60 a Visa Likitancin Indiya.

Matsayin Indiya a cikin yawon shakatawa da yawon shakatawa

Indiya na jan hankalin masu yawon bude ido daga dukkan ƙasashe. Tun daga 2001, lokacin da matsayin Indiya a cikin yawon bude ido ya kasance na 51 a duniya, matsayin Indiya na duniya ya zo na 25 a Duniya. Masu zuwa yawon bude ido a Indiya sun karu daga miliyan 2.5 a 2001 zuwa miliyan 19 a shekarar 2019. Kudaden da Indiya ta samu daga yawon bude ido ya karu daga Dala biliyan 3.8 zuwa Dala biliyan 28 a daidai wannan lokacin. Wadannan kudaden shiga sun kasance daga Balaguron shakatawa na Indiya Visa, Visa Kasuwancin Indiya, Visa Likita ta Indiya baƙi.

Filin jirgin sama wanda ta hanyar masu ɗaukar Visa na Indiya suka isa

Matafiya zuwa Indiya na iya zuwa daga da yawa Filin jirgin saman eVisa da Indiya da Indiya , duk da haka waɗannan su ne mafi yawan aiki.

Filin Jirgin saman Kasa na Indira Gandhi na New Delhi yana da kashi 29% na girma, filin jirgin saman Mumbai ya sauka zuwa kashi 15.5% na yawan fitowar masu ziyarar Indiya. Manyan filin jirgin saman goma daga inda masu ziyarar India Visa suka zo sune Delhi, Mumbai, Haridaspur, Chennai, Bangalore, Kolkata, Hyderabad, Dabolim, Cochin da Gede Rail.

Yawancin Unitedan ƙasar Amurka suna isa Indiya kowace shekara

1,456,678 Amurka (Amurka) Masu yawon bude ido sun isa Indiya a cikin shekarar 2019. 274,583 Amurka (Amurka) Masu yawon bude ido sun yi nasara EVisa ta Indiya (Visa na Kan layi na Indiya) a cikin shekara ta 2019 yana sanya su manyan masu amfani da Visa na lantarki don Indiya (Indiya Visa Online) gaba da bayan United Kingdom 'yan ƙasa.

Dokokin Indiya don Citizensan ƙasar Amurka

  • eVisa na 30, 90 ko kwana 180 na cigaba da shigarwa eVisa Indiya (Visa Online Indian) yana cikin yanayi uku don yawon shakatawa: Ranar 30, shekara 1 da Shekaru 5.
  • An ba da izinin shiga a Filin Jirgin sama 28 da Filin Jirgin Sama 5.
  • Tabbatarwa dole ne a nuna a kan iyakar daga inda aka shigar da Indiya.
  • 'Yan Amurka a Indiya suna yatsu.
  • Ba 'yan asalin Amurka mazaunan Pakistan ba su cancanci yin shekaru goma ba, baƙi masu shigowa da yawa, kuma dole ne su nemi takardar izinin tafiya ta yau da kullun ko takarda a ofishin jakadancin Indiya mafi kusa.